News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

อยากรู้จัก ป้าพรสตอ็กโฮมค่ะ

Previous topic - Next topic

ป้าพร Stockholm

พยาม  นำอาหารมาต้อนรับ ขับสู้ สาวๆ แต่มัน ไม่เข้ามา ทำไมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  รูปเข้าไม่ได้  อิ อิ

สาวสวีเดน

หวัดดีจ้า ป้าพร ดีใจที่มาทักทาย อยู่คนละฝั่งเลยอิอิอิ ป้าพร อยู่ทางฟ้าสต้า  สาวสวีเดน อยู่รถไฟไต้ดินสาย 11 จ๊ะอยู่ ชี้สต้า ว่างๆแวะมาคุยกันนะค่ะ

ป้าพร Stockholm

คนละฝั่ง แต่ใจอยู่ฝั่งเดียวกัน ก็ ถึงกันเองแหละจ๊ะ  สาวสวีเดน  อิ อิ

นุชรี นุชนิล

คิดถึงป้าพรจัง  สิงหาคมนี้พบกันที่วัดนะคะ จะมารบกวนให้ป้าพรทำอาหารอร่อยๆ ให้ทาน  เด็กๆ ทุกคนคิดถึงป้าพรค่ะ

คุณครูนุช