สวัสดีทุกๆคนค่ะ อยากรู้จังเพื่อนๆจังเลยค่ะ

Previous topic - Next topic

น้องต่ายค่ะ

สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อต่ายนะคะ อยากรู้จักทุกๆคนมากค่ะ ตอนนี้ต่ายพักอยู่ที่ Luzern ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนล่วงหน้านะคะ Add ต่ายในMSN ได้เลยนะคะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0693 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีจ๊ะต่าย
 ดีใจที่แวะเข้ามาทักทายกันจ๊ะ
 มีอะไรเข้ามาเขียนพูดคุยกันได้เลยนะ
 ป้ามาทักแค่นี้ก่อน...รีบเข้ามาคุยด้วย...
 ช่วงนี้ป้ายังจับคอมไม่ได้มากเพราะธุระยังยุ่ง
 และวุ่นวายไปหมด..แขกก็ยังไม่ได้กลับบ้านเลย
 พรุ่งนี้ก็จัดเลี้ยงกันอีก...
 มาทักแค่นี้นะจ๊ะ..

น้องต่ายค่ะ

ขอบคุณมากนะคะที่แวะมาคุย ต่ายมาอยู่สวิสซักพักแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้เที่ยวมากนัก ยังไม่เคยขึ้นรถบัสเลยค่ะ อย่างเก่งก้อขี่จักรยาน เกือบตายมาหนนึงเพราะว่าลืมขี่ชิดขวา ดีใจที่ได้รู้จักป้านะคะ หวังว่าจะได้เจอกันเร็วๆนี้นะคะ...

นิด( แม่ลูกหมูสามตัว)

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับ ว่างๆเหงาๆแวะเข้ามาคุยกันนะค่ะ อยู่ ซูริค ค่ะ

miko

สวัสดีคะ คุณ ต่าย ชื่อหน่อย อยู่ คอนโตว์ Schwyz ติดกับลูเชิรน์ นี่เองไปชื้อกับข้าวที่ Luzern ทุกเสาร์เลย ถ้าว่างก็นั่งรถมาเที่ยวแถวบ้านนะ ยินดีต้อนรับจ๊ะ

ยาหยี

สวัสดีค่ะต่าย ยินดีที่ได้รู้จักค่ะอยู่ซูริคค่ะ  Regensdorf จ้า

สวัสดีป้าพรด้วยนะค่ะ มีแขกยุ่งๆเหรอค่ะป้า

หวัดดีจ๊ะนิด สบายดีนะค่ะ
 หน่อยหวัดดีค่ะ คิดถงนะค่ะ ไม่ค่อยได้เข้ามาแจมเลยพี่อะ แม่ลูกอ่อนก็งี้แหละค่ะ

ยาหยี

miko

พี่ยาหยี น้อง จัสมิน แก้มป่อง น่ารักจังเลย ทําตาหวานได้ด้วยน่ารักน่ากอดจริงๆ เห็นแล้วอยากอุ้ม โอยย ...อยากมีลูกหน้าตาเหมือนน้อง จัสมิน จังเลย

น้องต่ายค่ะ

ยินดีม๊ากมากที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ ขอบคุณมากค่ะ คงได้เจอกันเร็วๆนี้เนอะ

นิด( แม่ลูกหมูสามตัว)

สวัสดีค่ะพี่หน่อย พี่ยาหยี คิดถึงทั้งสองคนเลย ช่วงนี้บ้านป้าเงียบเหงามาก พี่หยาหยี น้องจัสมิน น่ากัดนะ เห็นแล้วอยากให้เจ้าแฝดย่อส่วนให้ตัวเล็กแบบนี้บ้างจัง55555555 พี่หน่อยแม่หมูขอพาลูกหมูไปถล่มบ้านพี่ได้ไหม อากาศดี พาลูกตะลอน55555555

miko

หวัดดีจ๊ะ น้องนิด จะมาเที่ยวหาพี่จริงๆเหรอ ยินดีมากจ๊ะถ้าจะมา พี่ยินดีต้อนรับจ๊ะ  เอาเบอร์มือถือไปถ้าจะมาเมื่อไหร่โทรมาโลด จะได้ไปรับที่สถานีรถไฟ 078 712 2725