News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

พี่มิโกะอยู่ไหนเอ่ย??

Previous topic - Next topic

แจง

เมื่อวานไปงานเทศกาลอาหารไทย คนเยอะมากเลยค่ะ

พี่ยาหยีก็มานะคะ เจอกัน นั่งคุย นั่งกินอาหารไทย

งานนี้ คนแน่นเอี๊ยด ยังมีต่ออีกวัน คือวันนี้

พี่มิโกะ จะมา ทันมั้ยน๊า??  

แต่อากาศวันนี้รู้สึก เหมือนฝนจะตกเลยค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0812 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ยาหยี

แจงเมื่อวานดีใจมากเลยที่ได้เจอแจง แถมแจงเลี้ยงพี่ซะพุงกาง

ขอบคุณค่ะ แต่เสียดายน้องจัสมินอะดิไม่ยอมให้ใครอุ้มเลย พี่เลยโซ้ยไม่เต็มที่  

วันนี้อากาศไม่ดีแจงไปอีกเปล่าจ๊ะ  

ยาหยี

แจงสงสัยสาวคนหนึ่งใช่ไหม เห็นยิ้มให้ตลอดเลย คิดว่าเป็นมิโก๊ะจิแต่จะใช่สาวมิโก๊ะเปล่าน้า ไม่เห็นสาวมิโก๊ะเข้ามาทักเลยค่ะ

มารอดูรูปกะน้องแจงด้วยคนนะค่ะ พี่ไม่มีโอกาสได้ถ่ายเลยค่ะเเจง อุ้มจัสมินจนเมื่อยมือเลยค่ะ

แจงจ๋าห่อหมกที่แจงให้มาอร่อยมากเลยค่ะ พี่ละเกรงใจแจงบอกให้แจงเอากลับไปทานที่บ้านก็ไม่ยอมเอาไป  เค้าทำถึงเครื่องดีค่ะแจงสะจาย555555

miko

หวัดดีจ๊ะ น้อง แจง พี่ ยาหยี  ขอโทษน้องแจงด้วยนะจ๊ะไม่ได้โทรไปหา กะว่าไปหาเอาที่งาน พอไปถึงที่สถานทูต คนเยอะมากๆเลยละลานตาไปหมดพยายามมองหาน้องแจง และน้อง บัวขาว หรือเพื่อนๆก็ไม่เห็นใครสักคน ก็เลยกิน ส้มตํา นิดหน่อย แล้วก็ชื้อข้าวต้มมัด กลับมากินบ้าน  เสียดายจังไม่ได้เจอทั้งน้องแจง และ พี่ ยาหยี

มิโกะ

ลืมบอกว่าวันเสาร์ ไม่ได้ไปจ๊ะ ไปวันนี้ เพิ่งกลับมาถึงบ้านเมื่อกี้นี่เอง ลืมบอกชื้อปลอกหมอนผ้าใหม มาด้วยสองใบ ใบละ 12 ฟรังค์ เค้าแถมหมอนด้วยสวยมากๆเลย เสียดายจังไม่ได้เจอกันกับ พี่ยาหยี อยากเห็นน้องจัสมินมากๆเลย

jang

สวัสดีค๊า พี่ยาหยี พี่มิโกะ  

ไม่ต้องขอบคุณเลยจ๊าพี่ยาหยี แจงซะอีกที่ต้องขอบคุณ ที่พี่นั่งรถ มาไกล ทั้งยัง ใจดี อุ้มน้องจัสมิน มาให้ หอมแก้ม ถึงที่อีก

ตอนนี้ยังคิดถึงแก้มนุ่มๆ ขาวๆ ของจัสมินเสมอจ๊า

วันนี้แจงก็ไปอีกรอบ ตอนเย็นๆ ค๊า ได้ห่อหมกเหมือนพี่ยาหยี มาด้วย แต่ยัดเข้าช่องเย็นไปแล้ว  

กินไม่ไหว วันนี้แจงไปกินอีกรอบ ท้องแทบแตก ตอนเย็นใกล้จะเลิกงาน

ทั้งลดทั้งแจก ถูกใจมากๆเลยค๊า

สวัสดีจ๊าพี่มิโกะ เสียดายไม่ได้เจอกันนะคะ ไว้ปีหน้ายังมีอีกค๊า

แจง

ยิ่งเห็นรูปน้องจัสมินแล้วก็ยิ่งคิดถึง

เวลายิ้มแล้วเหมือนหมิวลลิตา มากๆเลยค่ะ เสียดาย อุ้มได้ไม่นาน

พี่ยาหยี เข้าไปดูรูปได้ ที่  

http://spaces.msn.com/members/jangbern/

นะคะ แจง ย่อรูปให้เล็กๆ ไม่ได้ซักทีจ๊า

ดูใหญ่ๆ ไปเลย ซะใจดีค๊า

ยาหยี

สวัสดีค่ะเเจง มิโก๊ะด้วยค่ะ

แจงพี่เข้าไปดูรูปแจงแล้วค่ะ  และเข้าไปอ่านที่เเจงเขียนเกี่ยวกะแม่ย่าด้วยค่ะ เขียนได้ดีมากเลย