News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ตามหาคุณน้อง

Previous topic - Next topic

ชล

สวัสดีค่ะคุณป้าพอลและคนไทยที่อยู่ในสวิตเซอร์แลนด์  
 อยากรบกวนทุกท่านช่วยให้ข้อมูลด้วยค่ะ ชลต้องการตามหาผู้หญิงคนหนึ่งชื่อน้อง เป็นคนเชียงใหม่เธอเป็นเพื่อนของคุณแม่ เธอขาดการติดต่อกับที่เมืองไทยนานแล้ว แต่บังเอิญคุณแม่จำนามสกุลและที่อยู่ของสามีเธอไม่ได้ ชลมีรูปถ่ายของเธอที่ถ่ายร่วมกับพ่อ แม่ของชล (คนที่ใส่แว่น) และรูปของสามีเธอ รบกวนหน่อยค่ะ หากใครรู้จักเธอช่วยติดต่อเข้ามาด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0297 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ชล

รูปของน้าน้องค่ะ คนซ้ายมือใส่แว่น

ชล

ชลพยายามส่งรูปเข้าไปแต่ทำไมรูปไม่ขึ้นเลยค่ะ หากใครทราบวิธีส่งรูปเข้ากระทู้ช่วยสอนชลหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

blacktea

สวัสดีค่ะคุณชล  รูปอาจจะใหญ่ไปนะคะ เพราะคุณชลแปะรูปได้ไม่เกิน 40 Kb ลองย่อรูปดูอีกที ลองจนกว่าจะได้นะคะ เอาใจช่วยค่ะ

pall

สวัสดีจ๊ะชล

ถ้ามีปัญหาส่งรูปไม่ได้ส่งมาทางเมล์ป้าก็ได้นะจ๊ะ
 จะเอาลงให้

somsri007@hotmail.com

ชล

เรียน คุณป้าพอล

ชลได้ส่งรูปไปตามอีเมล์ที่คุณป้าให้มาแล้วค่ะ รบกวนคุณป้าด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

pall

สวัสดีจ๊ะชล

ป้ายังไม่ได้รับรูปเลยจ๊ะ
 ลองส่งมาใหม่ได้ไหมจ๊ะ
 ป้ายินดีช่วยเหลือจ๊ะ

ชล

ชลได้ลองส่งรูปไปถึงคุณป้าใหม่แล้วค่ะ ที่อีเมล์ของคุณป้าแล้วค่ะ
 รบกวนคุณป้าช่วยเหลือชลด้วยนะค่ะ

ด้วยความเคารพอย่างสูง

ชล

ชล

ถึงคุณชาดำ
     ขอบคุณนะค่ะที่เข้ามาดูและแนะนำ  รบกวนคุณชาดำช่วยลองดูรูปหน่อยนะค่ะ หลังที่คุณป้าพอลลงรูปให้ชลแล้ว บางทีคุณอาจจะเคยเห็นบ้าง

pall

**ใครรู้ช่วยส่งข่าวด้วย**

รูปที่เห็นเป็นรูปคุณน้อง...ใครรู้จักช่วยแจ้งข่าวด้วย
 ขอขอบคุณล่วงหน้าจ๊ะ

pall

อีกภาพหนึ่ง

pall

นี่เป็นรูปสามีคุณน้องค่ะ

ชล

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับการช่วยเหลือเรื่องรูปและกรุณาให้ชลประกาศหาคุณน้องทางเว็บนี้ ชลหวังว่าคงอาจจะมีใครเคยเห็นหรือรู้จักคุณน้องและสามีบ้าง คุณน้อง มีลูกสาว 2 คน สามีเป็นช่างรับเหมาก่อสร้าง เธอแต่งงานไปอยู่ที่สวิตเซอร์แลนด์ประมาณ 10 กว่าปีแล้วค่ะ
 คุณแม่ชลเป็นห่วงเธอมาก รบกวนทุกท่านที่เข้ามาเว็บนี้ หากรู้จักเธอ กรุณาติดต่อเข้ามาหาชลหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

blacktea

แล้วจะช่วยถามคนไทยแถวนี้ดูนะคะ

มิโกะ

หวัดดีค่าทุกๆคน ถ้ามิโกะได้ไปไปงานวัดเดี่ยวจะเอารูปไปถามคนไทยที่งานวัดให้นะค่ะ